Trang 54 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 444525354
Kết quả 531 đến 537 của 537
    Trích dẫn Gửi bởi langngoi
    hehe cái a cá nói, mình xác nhận là đúng thế :d. l5 dễ đánh hơn vis nhiều, nhưng để tạo ra tốc độ khủng trên l5 thì phải phát lực rất tốt chứ ko thì .... chứ đào đâu ra tốc độ khủng khiếp như bạn nói!

Trích dẫn Gửi bởi trạng .... cá
    hôm qua xã hội đen nhật bản @yakuzahp có thử rồi đấy, đòn anh yếu phều, trình non mà, ham hố thì chơi thôi

@yakuzahp thử cả combo long 5 + h3 blue + ten 64 rồi, có khi người thứ 3 sẽ khách quan hơn khi so sánh long 5, h3 blue, ten chọn
    em thì công nhận long v mềm hơn vis do cán nhỏ, mặt vợt to nên cảm nhận rõ độ rung của quả đánh. em chơi long v được 1 thời gian do cũng thần tượng mã long nhue rồi nhận ra rằng, chơi theo động tác mã long hồi vị không kịp, đánh đc đến quả 2 là chậm nhịp, họ kê quả nữa thì chạy xịt khói nên quay ra vis đánh động tác theo zhang jike vừa gọn vừa xoáy, dễ gài điểm.

vâng, đòn yếu nhưng sau khi chạm bàn thì bóng lao kinh quá bác @trạng ơi!! e ko đỡ dc quả nào
    em cảm nhận thì cây long 5 của bác đánh cả 2 mặt h3 và t64 đều ôm bóng tốt. bác @cá đánh cây long 5 này bóng ra ngoài khó hơn vào bàn (trừ khi đánh vào cạnh vợt hoặc vào tay)

Trích dẫn Gửi bởi yakuzahp
    vâng, đòn yếu nhưng sau khi chạm bàn thì bóng lao kinh quá bác @trạng ơi!! e ko đỡ dc quả nào
    em cảm nhận thì cây long 5 của bác đánh cả 2 mặt h3 và t64 đều ôm bóng tốt. bác @cá đánh cây long 5 này bóng ra ngoài khó hơn vào bàn (trừ khi đánh vào cạnh vợt hoặc vào tay or vào luói)

con này cốt gì vậy các bác? fake à?

Trích dẫn Gửi bởi proximang
    con này cốt gì vậy các bác? fake à?

long 6

em cảm nhận thì cây long 5 của bác đánh cả 2 mặt h3 và t64 đều ôm bóng tốt. bác @cá đánh cây long 5 này bóng ra ngoài khó hơn vào bàn (trừ khi đánh vào cạnh vợt hoặc vào tay)
    em có so sánh với long 5 em đã từng chơi thử, thì mọi người sẽ có sự so sánh tốt hơn.

chính vì thế anh bảo em chơi long 5 kia trước, rồi sang bên anh chơi thử long của anh

v...bác @cá đánh cây long 5 này bóng ra ngoài khó hơn vào bàn (trừ khi đánh vào cạnh vợt hoặc vào tay)
    hình như hôm đó toàn đánh vào cạnh vợt thôi

Trang 54 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 444525354